18th November 2022:

இந்தியாவின் முன்னணி மின் உற்பத்தி நிறுவனங்களில் ஒன்றான கோல்ட்மெடல் எலக்ட்ரிக்கல்ஸ், இன்று கோயம்புத்தூரில் தனது பிரத்யேக ஷோரூமை அவர்களின் பிராண்ட் அம்பாசிடர் நடிகை ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸுடன் இணைந்து தொடங்கியுள்ளது. அவிநாசி சாலையில் அமைந்துள்ள முக்கிய வணிக மையங்களில் ஒன்றான இந்த ஷோரூம், மின்சாதனங்கள் மற்றும் உபகரணங்களில் ஆர்வமுள்ள ஏராளமான பயனர்களுக்கு நிறுவனத்தின் விரிவான தயாரிப்பு வரிசைகளை காட்சிப்படுத்துகிறது. இந்த ஷோரூம் பிராண்டின் சில்லறை விற்பனை மூலோபாயத்தின் ஒரு பகுதியாகும், இது வாடிக்கையாளர்களின் குறிப்பிட்ட தேவைகளுக்கு ஏற்ப வடிவமைக்கப்பட்ட ஆலோசனை மற்றும் செயல்விளக்கத்தை உள்ளடக்கிய ஆழ்ந்த பிராண்ட் அனுபவத்தை வழங்குவதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.
மாடுலர் சுவிட்சுகள், ஹோம் ஆட்டோமேஷன் சிஸ்டம்கள், எல்இடி விளக்குகள், பொழுதுபோக்கு அமைப்புகள், வயர்கள் மற்றும் கேபிள்கள், MCBகள் மற்றும் DBகள், மின்விசிறிகள், PVC குழாய்கள், மின் பாகங்கள் மற்றும் பலவற்றை அனைத்துப் பிரிவுகளிலும் வகையில் சிறந்த கோல்ட்மெடல் தயாரிப்புகளின் பரந்த வரிசையை இந்த ஷோரூம் காட்சிப்படுத்துகிறது. ஷோரூமில் கொள்முதல் செய்யாமலேயே நுகர்வோர் இந்த தயாரிப்புகளைப் பார்க்கலாம், அவற்றை நிறுவுவதற்கான உதவியைப் பெறலாம் மேலும் சில்லறை விற்பனை இருப்பிடங்களைக் கண்டறியலாம். இந்நிறுவனம் நாட்டில் FMEG சந்தையில் முன்னோடியாக இருந்து வருகிறது, இந்த ஷோரூம் அதன் சமீபத்திய தயாரிப்புகளின் முழு வீச்சும் பிரீமியம் அமைப்பில் காட்சிப்படுத்தப்படும் ஒரு அர்ப்பணிக்கப்பட்ட இடமாகும். கோல்ட்மெடல், நாடு முழுவதும் இதுபோன்ற 15 பிரத்யேக ஷோரூம்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் எதிர்காலத்தில் இன்னும் பலவற்றை திறக்க திட்டமிட்டுள்ளது.
இந்த புதிய ஷோரூம் குறித்து கோல்ட்மெடல் எலக்ட்ரிக்கல்ஸ் இயக்குனர் கிஷன் ஜெயின் கருத்து தெரிவிக்கையில், “இந்த தெற்கு பகுதி,பாரம்பரியமாக எங்களுக்கு வலுவான மற்றும் முக்கியமான சந்தையாக இருந்து வருகிறது. எங்களின் தயாரிப்புகள் வாடிக்கையாளர்களுக்கு நிகரற்ற அனுபவத்தை அளிக்கும் அதே வேளையில், எங்கள் தயாரிப்புகளை அவர்களே பார்த்து தொடும் வரை பலர் அதை உணரவில்லை. எங்களின் பிரத்தியேக ஷோரூம்கள் மூலம் ஒவ்வொருவருக்கும் கோல்ட்மெடல் தயாரிப்புகளை பிரீமியம் மற்றும் வசதியான அமைப்பில் அனுபவிக்கும் வாய்ப்பை வழங்குவதற்கு நாங்கள் நோக்கம் கொண்டுள்ளோம். இந்த ஷோரூம் அவர்களுக்குக் கிடைக்கும் பரந்த அளவிலான தயாரிப்புகளை ஆய்வு செய்யும் நுகர்வோரின் தேவையை நிவர்த்தி செய்ய உதவும் மேலும் அதனால் அவர்கள் தகவலறிந்த முடிவை எடுக்க முடியும் என்பதில் நாங்கள் நம்பிக்கை கொண்டுள்ளோம். வரும் மாதங்களில் தொடங்க திட்டமிட்டுள்ள பல ஷோரூம்களில் இந்த கோயம்புத்தூர் ஷோரூமும் ஒன்று.” என்றார்.
புதிய ஷோரூம் குறித்து கோல்ட்மெடல் எலக்ட்ரிக்கல்ஸ் பிராண்ட் அம்பாசிடர் ஜாக்குலின் பெர்னாண்டஸ் கருத்து தெரிவிக்கையில், “கோல்ட்மெடல் எலக்ட்ரிக்கல்ஸ் நாட்டின் மிகவும் நம்பிக்கைக்குரிய FMEG பிராண்ட்களில் ஒன்றாகும், மேலும் அவர்களுடன் இணைந்திருப்பதில் நான் பெருமைப்படுகிறேன். கோல்ட்மெடல் இன் விரிவாக்கத்தில் ஒரு பகுதியாக இருந்ததை நான் பாக்கியமாக உணர்கிறேன். இந்த பிரீமியம் அனுபவ ஷோரூம்கள் ஒரு சிறந்த யோசனையாகும், ஏனெனில் இது வாடிக்கையாளர்கள் தங்களுக்குக் கிடைக்கும் உயர்தர தயாரிப்புகளை தாங்களாகவே பார்க்கவும் அனுபவிக்கவும் அனுமதிக்கிறது. ஷோரூமுக்கு வருகை தரும் மக்கள், ஷோரூமையும், கோல்ட்மெடல் தயாரிப்புகளின் தரத்தையும் ஆச்சர்யமாகக் காண்பார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன்.” என்று கூறினார்.
நுகர்வோர் நடத்தை தீவிரமாக மாறியிருந்தாலும், நுகர்வோர் இன்னும் வாங்குவதற்கு முன் தயாரிப்புகளை அனுபவிக்க விரும்புகிறார்கள். இந்த தனித்துவமான ஊடாடத்தக்க கடையில் கோல்ட்மெடலின் அதிநவீன தயாரிப்புகளின் தரமான வேலைப்பாடுகளை அவர்களால் அவதானிக்க முடியும். கோல்ட்மெடல் அவர்களின் சில்லறை விற்பனை மேம்பாட்டுத் திட்டத்தின் ஒரு பகுதியாக இன்னும் பல ஷோரூம் விற்பனை நிலையங்களுக்கு விரிவுபடுத்த தொடரும்.
கோல்ட்மெடல் எலக்ட்ரிக்கல்ஸ் பற்றி
நுகர்வோரின் வாழ்க்கையில் நேர்மறையான வித்தியாசத்தை ஏற்படுத்தும் மின் சுவிட்சுகள் மற்றும் துணைக்கருவிகளை உருவாக்கும் நோக்குடன் 1979 ஆம் ஆண்டு நிறுவப்பட்ட கோல்ட்மெடல் எலக்ட்ரிக்கல்ஸ், ஒரு உள்நாட்டு மின்சார நிறுவனமாகும், உயர்தர வயரிங் சாதனங்களைத் தயாரிப்பதற்காகவும், தொழில்துறையில் பல புதுமைகளை அறிமுகப்படுத்துவதற்காகவும் இந்த நிறுவனம் தொழில்துறையில் அறியப்படுகிறது. 1981 இல் கோல்ட்மெடல் வயர்கள் மற்றும் கேபிள்கள் வணிகத்தில் நுழைந்தது. 1995 ஆம் ஆண்டில், இந்த நிறுவனம் வயர்கள் மற்றும் கேபிள்கள் மற்றும் மாடுலர் சுவிட்சுகள் தயாரிப்பதற்காக, மும்பையின் கோரேகானில் ஒரு அதிநவீன உற்பத்தி அலகு ஒன்றை நிறுவியது. வயர்கள் மற்றும் கேபிள்களுடன், இந்நிறுவனம் இன்று பல்வேறு வகையான சுவிட்சுகள், ஹோம் ஆட்டோமேஷன் அமைப்புகள், பாதுகாப்பு அமைப்புகள், பொழுதுபோக்கு சாதனங்கள், மின்விசிறிகள், வயர்கள் மற்றும் கேபிள்கள், டோர் பெல்கள், மின் பாகங்கள் மேலும் குடியிருப்பு கட்டிடங்கள் மற்றும் வணிக நிறுவனங்களுக்கு தேவையான பலவைகள் உட்பட பல்வேறு வகையிலான மின் தயாரிப்புகளை உற்பத்தி செய்கிறது.

Share to your friends.

You missed