கங்கா செவிலியர் கல்லூரி சார்பாக 16-ந் தேதி சிறுநீரக சுகாதார முன்முயற்சிகளின் நடைமுறைச் சட்டம்” என்ற தேசிய மாநாடு நடைபெற்றது. கங்கா மருத்துவமனை கூட்டரங்கில் இம்மருத்துவ கருத்தரங்கு  நிகழ்ச்சி நடை பெற்றது .
 

நோயுற்ற தன்மையைத் தடுப்பதற்கும் சிறுநீரக ஆரோக்கியத்தை மேம்படுத்துவதற்கும் நடவடிக்கை எடுப்பதற்கு சுகாதாரப் பாதுகாப்பு எல்லைகள் பொறுப்பாகும். காலத்தின் தேவை கருதி, இம்மாநாடு சிறுநீரக ஆரோக்கியத் துறையில் தடுப்பு, சிகிச்சை மற்றும் முன்னேற்றங்கள் பற்றிய பலதரப்பட்ட அறிவைக் கொண்டு அமைக்கப்பட்டது.

மருத்துவம் மற்றும் செவிலியர் துறையில் சிறந்து விளங்கும் புகழ்பெற்ற தேசிய மற்றும் சர்வதேச பேச்சாளர்களின் அறிவியல் சார்ந்த  சிறப்புரைகள் குறிப்பிடத்தக்கது
 

500க்கும் மேற்பட்ட பிரதிநிதிகளால் இந்நிகழ்ச்சி சிறப்பாக நடைபெற்றது. இம்மாநாட்டின் தலைப்பு, வல்லுநர்களின் நல்ல நடைமுறைகளுக்கான காலத்தின் உண்மையான தேவையைக் குறிக்கிறது, எனவே இது பல்வேறு சுகாதார நிறுவனங்களின் பிரதிநிதிகளாக 60க்கும் மேற்பட்ட செவிலியர் மேலாளர்களை கவர்ந்தது.
 

பிரமுகர்களால் குத்துவிளக்கு ஏற்றி வைக்கப்பட்டதை தொடர்ந்து கங்கா செவிலியர் கல்லூரி நிர்வாக அறங்காவலர் திருமதி ரமா ராஜசேகரன் வரவேற்றார். டாக்டர் எஸ்தர் ஜான் – கல்லூரி முதல்வர் , மாநாட்டின் முன்னுரையை வெளியிட்டார். கங்கா, மருத்துவமனைகள் கோயம்புத்தூரில் உள்ள பிளாஸ்டிக் மற்றும் மறுசீரமைப்பு அறுவை சிகிச்சை பிரிவு தலைவர் டாக்டர். ராஜ சபாபதி சிறப்புரை ஆற்றினார். சிறப்பு விருந்தினர் டாக்டர்.எஸ்.வி.கந்தசாமி, நிறுவனர், வேதநாயகம் மருத்துவமனை, கோயம்புத்தூர், சிறந்த சிறுநீரக ஆரோக்கியத்திற்கு சரியான அறிவின் முக்கியத்துவம் குறித்த முக்கிய குறிப்புகளுடன் உரையாற்றினார்.

Share to your friends.

You missed