நுகர்வோர் தேவையை விரைவுபடுத்துவதற்கு ஆதரவாக கோயம்புத்தூரில் அட்வான்ஸ்டு குரோஹேர் கிளினிக் தனது 9வது கிளையை துவங்கியுள்ளது. இது தலைமுடி சிகிச்சைக்கான பிரத்யேக பிரண்டாகும், உயர்தர சேவை, புதிய தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகள் மற்றும் நவீன சிகிச்சைகள் மூலம் குறைந்த செலவில் ஆரோக்கியமான முடி வளர்ச்சிக்கு உதவுகிறார்கள். இந்நிறுவனம் முழுமையான US-FDA-வால் அங்கீகரிக்கப்பட்ட கிளினிக்காகும் மற்றும் முடி உதிர்தல் மற்றும் முடிவளர்ச்சிக்கான மேம்பட்ட மருத்துவ மற்றும் மருத்துவம் சாராத சிகிச்சைகளான Percutaneous FUE Hair Transplant, PRP Pro+, LASER Hair Therapy, Advanced Grohair Cosmetic System போன்றவற்றை இவர்கள் வழங்குகிறார்கள். அழகியல் மருத்துவத் துறையில் உலகத் தரம் வாய்ந்த நிபுணர்களால் நிர்வகிக்கப்படும் காப்புரிமை பெற்ற உயர்தர இயந்திரங்கள் இங்கு பொருத்தப்பட்டுள்ளது.

புதிய கிளையை சிறப்பு விருந்தினர் பொங்கலூர் பழனிசாமி அவர்கள் முன்னிலையில் பைந்தமிழ் பாரி மற்றும் அட்வான்ஸ்டு குரோஹேர் கிளினிக் நிறுவனர் மற்றும் நிர்வாக இயக்குநர் சரண் வேல் அவர்களின் தலைமையில் 30.10.2022 அன்று அதன் உரிமையாளர் சிவக்குமார், தினேஷ், வேலுசாமி, மற்றும் நிறுவன அலுவலர்கள் முன்னிலையில் திறந்து வைத்தார்.

மேம்பட்ட க்ரோஹேர் கிளினிக், மைக்ரோ பிளேடிங், லிப் மைக்ரோ பிக்மென்டேஷன், கண் இமை லிப்ட் & நீட்டிப்புகள், லேசர் சிகிச்சைகள் போன்ற சில பிரீமியம் அழகியல் சிகிச்சைகள் மற்றும் பலவற்றையும் புதுப் புலங்காண்பதில் முனைந்து வழங்குகிறது.

Share to your friends.

You missed